Home » » அதிமுக வேட்பாளர்கள் 160 பேர் பட்டியல்

அதிமுக வேட்பாளர்கள் 160 பேர் பட்டியல்

Written By DevendraKural on Wednesday, 16 March 2011 | 09:30

தமிழக சட்டசபை தேர்தலில் போட்டியிடும் அ.தி.மு.க. வேட்பாளர் பட்டியல் இன்று வெளியிடப்பட்டது.


வேட்பாளர் பட்டியல் விபரம்:



1. ஸ்ரீரங்கம் - ஜெ ஜெயலலிதா

2. கும்மிடிபூண்டி - வி. கோபால் நாயுடு

3. பொன்னேரி (தனி) - பொன். ராஜா,

4. திருவள்ளூர் -B.V. ரமணா,

5. பூவிருந்தவல்லி (தனி) - NSA இரா. மணிமாறன்,

6. ஆவடி -எஸ். அப்துல் ரஹீம்

7. அம்பத்தூர் -  எஸ். வேதாச்சலம்

8. மாதவரம் - வி. மூர்த்தி

9. திருவொற்றியூர் - கே. குப்பன், 

10. டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் - இ. மதுசூதனன்

11. பெரம்பூர் - பி. வெற்றிவேல்,

12. வில்லிவாக்கம்-  J.C.D. பிரபாகர்,

13. வி.க. நகர் (தனி) - வ. நீலகண்டன்

14. ராயபுரம் -  டி. ஜெயக்குமார்,

15. துறைமுகம் -  பழ. கருப்பையா

16. ஆயிரம்விளக்கு -  பா. வளர்மதி,

17. அண்ணாநகர் -  எஸ். கோகுல இந்திரா,

18. விருகம்பாக்கம் - ஆர். கமலக்கண்ணன்

19. சைதாப்பேட்டை - ஜி. செந்தமிழன்,

20. தியாகராயநகர் -வி.பி. கலைராஜன்,

21. மயிலாப்பூர் -ஆர். ஜானகி,

22. வேளச்சேரி -எம்.கே. அசோக்,

23. சோழிங்கநல்லூர் -  கே.பி. கந்தன்

24. ஆலந்தூர்  V.P.N வெங்கட்ராமன்,

25. ஸ்ரீபெரும்புதூர் -  மொளச்சூர் இரா. பெருமாள்,

26. பல்லாவரம் - ப. தன்சிங், 

27. தாம்பரம் -  T.K.M சின்னையா,

28. செங்கல்பட்டு -  கே.என். இராமச்சந்திரன்,

29. திருப்போரூர் - தண்டரை கே. மனோகரன்

30. செய்யூர் (தனி) -  வி.எஸ். ராஜி, ,

31. மதுராந்தகம் (தனி) - எஸ். கணிதா சம்பத்,

32. உத்திரமேரூர் - வாலாஜாபாத் பா. கணேசன்

33. காஞ்சிபுரம் - வி. சோமசுந்தரம்,

34. காட்பாடி -  எஸ்.ஆர்.கே. அப்பு (எ) ராதாகிருஷ்ணன்,

35. ராணிப்பேட்டை -  அ. முஹம்மத்ஜான்,

36. வேலூர் - டாக்டர் வி.எஸ். விஜய்,

37. ஜோலார்பேட்டை- கே.சி. வீரமணி,

38. ஊத்தங்கரை (தனி) -  மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ்

39. பர்கூர் -  கே.இ. கிருஷ்ணமூர்த்தி

40. கிருஷ்ணகிரி -  கே.பி. முனுசாமி,

41. பாலக்கோடு -  கே.பி. அன்பழகன்,

42. அரூர் (தனி) - ஆர்.ஆர். முருகன்,

43. கலசபாக்கம் -அக்ரி S.S. கிருஷ்ணமூர்த்தி,

44. செஞ்சி - ஆர். தமிழ்மொழி ராஜதத்தன்,

45. மைலம் - கே.பி. நாகராஜன்,

46. திண்டிவனம் (தனி) - டாக்டர் த. அரிதாஸ்,

47. விழுப்புரம்- சி.வி. சண்முகம்,

48. விக்கிரவாண்டி- சிந்தாமணி ஆர். வேலு

49. உளுந்தூர்பேட்டை - இரா. குமரகுரு, எம்.எல்.ஏ.,

50. சங்கராபுரம் -  ப. மோகன்,

51. கள்ளக்குறிச்சி (தனி) - பா. அழகுவேல் பாபு,

52. ஏற்காடு (ST) - செ. பெருமாள்

53. ஓமலூர்-  பல்பாக்கி சி. கிருஷ்ணன்

54. எடப்பாடி - எடப்பாடி கே. பழனிசாமி,

55. சேலம் (மேற்கு) -  ஜி. வெங்கடாஜலம்,

56. சேலம் (வடக்கு)-  விஜயலட்சுமி பழனிச்சாமி

57. சேலம் (தெற்கு)- எம்.கே. செல்வராஜ்,

58. வீரபாண்டி -  எஸ்.கே. செல்வம்

59. ராசிபுரம் (தனி) -  ப. தனபால்,

60. குமாரபாளையம்-பி. தங்கமணி,

61. ஈரோடு (கிழக்கு)- இரா. மனோகரன்,

62. ஈரோடு (மேற்கு) - கே.வி. ராமலிங்கம்,

63. மொடக்குறிச்சி- ஆர்.என். கிட்டுசாமி

64. தாராபுரம் (தனி) -  கே. பொன்னுசாமி,

65. காங்கேயம் - என்.எஸ்.என். நடராஜ்,

66. பெருந்துறை - தோப்பு என்.டி. வெங்கடாச்சலம்,

67. பவானி - எம்.ஆர். துரை,

68. அந்தியூர் (105) :  எஸ்.எஸ். ரமணீதரன்,

69. கோபிசெட்டிப்பாளையம் - கே.ஏ.செங்கோட்டையன், எம்.எல்.ஏ.,

70. உதகமண்டலம்- புத்தி சந்திரன்,

71. மேட்டுப்பாளையம் - ஓ.கே. சின்னராஜ், எம்.எல்.ஏ.,

72. அவினாசி (தனி) -  ஏ.ஏ. கருப்புசாமி

73. திருப்பூர் (வடக்கு)- எம்.எஸ்.எம். ஆனந்தன்

74. திருப்பூர் (தெற்கு) -  திருப்பூர் ஏ. விசாலாட்சி,

75. பல்லடம் -  பல்லடம் கே.பி. பரமசிவம்

76. சூலூர் - செ.ம. வேலுசாமி,

77. கவுண்டம்பாளையம்-  வி.சி. ஆறுக்குட்டி

78. கோயம்புத்தூர் (வடக்கு) - தா. மலரவன், எம்.எல்.ஏ.,

79. தொண்டாமுத்தூர்-  எஸ்.பி. வேலுமணி,

80. கோயம்புத்தூர் (தெற்கு) -  சேலஞ்சர் துரை (எ) ஆர். துரைசாமி,

81. சிங்காநல்லூர் - ஆர். சின்னசாமி, எம்.எல்.ஏ.,

82. கிணத்துக்கடவு- செ. தாமோதரன், எம்.எல்.ஏ.,

83. பொள்ளாச்சி -  எம்.கே. முத்துகருப்பண்ணசாமி,

84. உடுமலைப்பேட்டை -  பொள்ளாச்சி ஏ. ஜெயராமன், எம்.எல்.ஏ.,

85. மடத்துக்குளம்-  சி. சண்முகவேலு,

86. பழனி - கே.எஸ்.என். வேணுகோபாலு,

87. ஒட்டன்சத்திரம் - பி. பாலசுப்பிரமணி

88. நத்தம் -  இரா. விசுவநாதன்,

89. திண்டுக்கல் - பி. ராமுத் தேவர்

90. வேடசந்தூர்-  ச. பழனிச்சாமி,

91. அரவக்குறிச்சி- வி. செந்தில்நாதன்,

92. கரூர்- வி. செந்தில்பாலாஜி,

93. கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) - எஸ். காமராஜ்

94. குளித்தலை- ஹ. பாப்பாசுந்தரம்

95. மணப்பாறை- ஆர். சந்திரசேகர்

96. திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு) -  என். மரியம்பிச்சை,

97. திருச்சிராப்பள்ளி கிழக்கு-  ஆர். மனோகரன்,

98. திருவெறும்பூர் -டாக்டர் சி. விஜயபாஸ்கர்,

99. முசிறி -  என்.ஆர். சிவபதி,

100. பெரம்பலூர் (தனி)- இளம்பை இரா. தமிழ்ச்செல்வன்,

101. கடலூர்- எம்.சி. சம்பத்,

102. குறிஞ்சிப்பாடி- சொரத்தூர் இரா. இராஜேந்திரன்,

103. சீர்காழி (தனி) -  ம. சக்தி,

104. பூம்புகார் - எஸ். பவுன்ராஜ்

105. நாகப்பட்டினம் -  கே.ஏ. ஜெயபால்,

106. கீழ்வேலூர் (தனி) -  திருவாரூர் அ. அசோகன்,

107. திருத்துறைப்பூண்டி (தனி)-டாக்டர் கே. கோபால்,

108. மன்னார்குடி-  சிவா. ராஜமாணிக்கம்,

109. திருவாரூர் - குடவாசல் எம். இராசேந்திரன்

110. நன்னிலம் - ஆர். காமராஜ், 

111. கும்பகோணம்-இராம. இராமநாதன்,

112. பாபநாசம்-  இரா. துரைக்கண்ணு,

113. திருவையாறு-  எம். ரெங்கசாமி,

114. ஒரத்தநாடு -  ஆர். வைத்திலிங்கம்,

115. கந்தர்வகோட்டை (தனி)-  ந. சுப்ரமணியன்,

116. விராலிமலை - வி.சி. இராமையா

117. புதுக்கோட்டை-  டி. கருப்பையா

118. திருமயம் - பி.கே. வைரமுத்து

119. ஆலங்குடி -  கு.ப. கிருஷ்ணன்,

120. காரைக்குடி -  சோழன் சித. பழனிச்சாமி

121. திருப்பத்தூர் - ஆர்.எஸ். ராஜகண்ணப்பன்,

122. சிவகங்கை - கே.ஆர். முருகானந்தம்,

123. மானாமதுரை (தனி) - ம. குணசேகரன்,

124. சோழவந்தான் (தனி) -எம்.வி. கருப்பையா,

125. மதுரை தெற்கு- செல்லூர் கே. ராஜூ,

126. மதுரை மையம்- வி.வி. ராஜன் செல்லப்பா,

127. மதுரை மேற்கு- பெ. சாலைமுத்து,

128. திருப்பரங்குன்றம்- ஏ.கே. போஸ்,

129. திருமங்கலம்-  ம. முத்துராமலிங்கம்

130. உசிலம்பட்டி - பா. நீதிபதி, 

131. ஆண்டிபட்டி - தங்க தமிழ்செல்வன்,

132. பெரியகுளம் (தனி) -  கே. இளமுருகன்

133. போடிநயாக்கனூர் - ஓ. பன்னீர்செல்வம், எம்.எல்.ஏ.,

134. கம்பம் - கே. சந்தனகுமார்

135. ராஜபாளையம் - கே. கோபால்சாமி,

136. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் (தனி)- கே. சீனிவாசன்

137. சாத்தூர்-  R.B. உதயகுமார்,

138. சிவகாசி - K.T ராஜேந்திர பாலாஜி

139. விருதுநகர் -எஸ்.வி.பி. ரவி

140. அருப்புக்கோட்டை-  வைகைச்செல்வன்,

141. பரமக்குடி (தனி) -டாக்டர் எஸ். சுந்தர்ராஜ்,

142. முதுகுளத்தூர்- மு. முருகன்

143. விளாத்திகுளம் -  ஜி.வி. மார்க்கண்டேயன்,

144. தூத்துக்குடி -  எஸ். ஜெனிபர் சந்திரன்,

145. திருச்செந்தூர் -  பி.ஆர். மனோகரன்,

146. ஸ்ரீவைகுண்டம் - எஸ்.பி. சண்முகநாதன்

147. ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) -  என். சின்னத்துரை,

148. கோவில்பட்டி - கடம்பூர் செ. ராஜு

149. சங்கரன்கோவில் (தனி)-  சொ. கருப்பசாமி, எம்.எல்.ஏ.,

150. வாசுதேவநல்லூர் (தனி) - டாக்டர் எஸ். துரையப்பா,

151. கடையநல்லூர்-  பி. செந்தூர்பாண்டியன்

152. தென்காசி-  கே. அண்ணாமலை

153. ஆலங்குளம் -  பி.ஜி. ராஜேந்திரன்,

154. திருநெல்வேலி -  நயினார் நாகேந்திரன்,

155. அம்பாசமுத்திரம்-  இசக்கி சுப்பையா, 

156. நாங்குநேரி - ஆர்.எஸ். முருகன்

157. ராதாபுரம் -  எல். சசிகலா புஷ்பா,

158. கன்னியாகுமரி - மு.கூ. பச்சைமால்

159. நாகர்கோவில் - நாஞ்சில் ஏ. முருகேசன்

160. குளச்சல் - பி. லாரன்ஸ்

Share this article :
 
Support : தேசம்
Copyright © 2013. தேவேந்திரக்குரல் - All Rights Reserved
DESAM
DESAM தேசம்